One Kiss

Calvin Harris, Dua Lipa

จากอัลบั้ม: One Kiss

ความยาว: 3:34

One Kiss

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

Calvin Harris and Dua Lipa - One Kiss - Karaoke Version from Zoom Karaoke

ช่อง:

Zoom Karaoke Official

ความยาว:

3:45

ยอดวิว:

17,946

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (9)

Calvin Harris, Dua Lipa - One Kiss (Official Video)

Calvin Harris, Dua Lipa - One Kiss (Official Video)

Calvin Harris

3:44979,568,349 วิว
Calvin Harris, Dua Lipa - One Kiss (Lyrics)

Calvin Harris, Dua Lipa - One Kiss (Lyrics)

7clouds

3:3275,125,013 วิว
Calvin Harris, Dua Lipa - One Kiss (Live on The Graham Norton Show)

Calvin Harris, Dua Lipa - One Kiss (Live on The Graham Norton Show)

Calvin Harris

3:4931,249,526 วิว
Calvin Harris, Dua Lipa - One Kiss (Letra / Lyrics)

Calvin Harris, Dua Lipa - One Kiss (Letra / Lyrics)

7clouds Latin

3:3310,326,619 วิว
Calvin Harris, Dua Lipa - One Kiss (Karaoke Version)

Calvin Harris, Dua Lipa - One Kiss (Karaoke Version)

Sing King

3:411,064,635 วิว
Calvin Harris, Dua Lipa - One Kiss (Lyrics)

Calvin Harris, Dua Lipa - One Kiss (Lyrics)

7clouds Rock

3:32384,651 วิว
Calvin Harris and Dua Lipa   One Kiss Karaoke Version

Calvin Harris and Dua Lipa One Kiss Karaoke Version

Karaoke Sea - Subscribe Our Channel

3:3929,329 วิว
Calvin Harris & Dua Lipa - One Kiss (Karaoke Version)

Calvin Harris & Dua Lipa - One Kiss (Karaoke Version)

PARTY TYME KARAOKE CHANNEL

3:558,403 วิว
One Kiss - Calvin Harris & Dua Lipa | Karaoke Version | KaraFun

One Kiss - Calvin Harris & Dua Lipa | Karaoke Version | KaraFun

KaraFun Karaoke

3:462,187 วิว