Contagious

Avril Lavigne

จากอัลบั้ม: The Best Damn Thing (Expanded Edition)

ความยาว: 2:10

Contagious

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

CONTAGIOUS - Avril Lavigne karaoke instrumental

ช่อง:

Caissie Luna

ความยาว:

2:10

ยอดวิว:

490

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (7)

Contagious

Contagious

Avril Lavigne

2:101,609,320 วิว
Avril Lavigne - Contagious + Lyrics

Avril Lavigne - Contagious + Lyrics

xUnbeatable

2:16510,968 วิว
Avril Lavigne - Contagious - Karaoke Version from Zoom Karaoke

Avril Lavigne - Contagious - Karaoke Version from Zoom Karaoke

Zoom Karaoke Official

2:212,705 วิว
Avril Lavigne - Contagious (with backing vocals) HD

Avril Lavigne - Contagious (with backing vocals) HD

Tamy531

2:11992 วิว
Avril Lavigne-Contagious (Instrumental) [ZZang KARAOKE]

Avril Lavigne-Contagious (Instrumental) [ZZang KARAOKE]

ZZang KARAOKE

2:14323 วิว
Contagious - Avril Lavigne - Karaoke

Contagious - Avril Lavigne - Karaoke

Rock On

2:2174 วิว
Contagious - Avril Lavigne (Karaoke)

Contagious - Avril Lavigne (Karaoke)

Steven Jheylord Ramos YT

2:4254 วิว
Contagious - Avril Lavigne | คาราโอเกะ