#GETITRIGHT

Miley Cyrus

จากอัลบั้ม: Bangerz (Deluxe Version)

ความยาว: 4:24

#GETITRIGHT

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

Miley Cyrus - #GetItRight (Official)

ช่อง:

Miley Cyrus Official

ความยาว:

4:30

ยอดวิว:

92,122

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (9)

Miley Cyrus - #GetItRight (Video Lyrics)

Miley Cyrus - #GetItRight (Video Lyrics)

ZL

4:264,674,634 วิว
Miley Cyrus - #GETITRIGHT (Acoustic Instrumental)

Miley Cyrus - #GETITRIGHT (Acoustic Instrumental)

MorganLikesMusic

4:2828,747 วิว
GET IT RIGHT (feat. G-3) - Miley Cyrus prod. by Pharrell Williams

GET IT RIGHT (feat. G-3) - Miley Cyrus prod. by Pharrell Williams

ItsG3

4:0914,304 วิว
Miley Cyrus #GETITRIGHT karaoke

Miley Cyrus #GETITRIGHT karaoke

karaoke songs

4:3114,062 วิว
Miley Cyrus - #GETITRIGHT (Karaoke Version)

Miley Cyrus - #GETITRIGHT (Karaoke Version)

PARTY TYME KARAOKE CHANNEL

4:253,484 วิว
#GETITRIGHT (Made Popular By Miley Cyrus) (Karaoke Version)

#GETITRIGHT (Made Popular By Miley Cyrus) (Karaoke Version)

PARTY TYME KARAOKE CHANNEL

4:221,188 วิว
Miley Cyrus - Get it right - Karaoke with Lyrics

Miley Cyrus - Get it right - Karaoke with Lyrics

LyricVibe Karaoke

4:55316 วิว
Miley Cyrus - #GETITRIGHT (Instrumental with Backing Vocals)

Miley Cyrus - #GETITRIGHT (Instrumental with Backing Vocals)

valentino's version

4:25116 วิว
Miley Cyrus - Bangerz (Karaoke) - 8. #GETITRIGHT (Karaoke)

Miley Cyrus - Bangerz (Karaoke) - 8. #GETITRIGHT (Karaoke)

WinxClub63

4:2533 วิว