Clouds in the Air

Wiz Khalifa

จากอัลบั้ม: The Saga of Wiz Khalifa

ความยาว: 2:45

Clouds in the Air

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

Wiz Khalifa - Clouds in the Air [Lyrics] ft. K Camp

ช่อง:

Lyricstsworld

ความยาว:

2:46

ยอดวิว:

19

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (4)

Wiz Khalifa - Clouds in the Air feat. K Camp [Official Audio]

Wiz Khalifa - Clouds in the Air feat. K Camp [Official Audio]

Wiz Khalifa

2:462,759,261 วิว
Wiz Khalifa - Clouds in the Air (Lyrics) ft. K CAMP

Wiz Khalifa - Clouds in the Air (Lyrics) ft. K CAMP

VibesOnly

2:46151,137 วิว
Clouds in the Air (feat. K CAMP)

Clouds in the Air (feat. K CAMP)

Wiz Khalifa

2:4643,058 วิว
Wiz Khalifa - Clouds in the Air feat. K Camp [ Lyrics Video ]

Wiz Khalifa - Clouds in the Air feat. K Camp [ Lyrics Video ]

Ooo Lyrics!

2:46504 วิว