I Own It

Wiz Khalifa

จากอัลบั้ม: Prince Of The City 2 (Explicit)

ความยาว: 4:44

I Own It

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

We Own It - 2 Chainzft Wiz Khalifa Live

ช่อง:

Live More

ความยาว:

2:26

ยอดวิว:

402,852

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (3)

2Chainz ft. Wiz Khalifa - We Own It Lyrics The Fast & The Furious 6 Soundtrack

2Chainz ft. Wiz Khalifa - We Own It Lyrics The Fast & The Furious 6 Soundtrack

YourLyrix

3:483,874,599 วิว
2 Chainz & Wiz Khalifa - We Own It (Lyrics)

2 Chainz & Wiz Khalifa - We Own It (Lyrics)

Lyrics Heaven

3:47757,908 วิว
2 Chainz and Wiz Khalifa   We Own It Karaoke Version

2 Chainz and Wiz Khalifa We Own It Karaoke Version

K music

4:18764 วิว
I Own It - Wiz Khalifa | คาราโอเกะ