Don't Text Don't Call

Wiz Khalifa

จากอัลบั้ม: Don't Text Don't Call (feat. Snoop Dogg) (Explicit)

ความยาว: 3:55

Don't Text Don't Call

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

Wiz Khalifa * Don’t Text Don’t Call Feat. Snoop Dogg (Lyrics)

ช่อง:

ezzyMayer

ความยาว:

3:42

ยอดวิว:

15,537

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (3)

Wiz Khalifa - Don't Text Don't Call ft. Snoop Dogg [Official Music Video]

Wiz Khalifa - Don't Text Don't Call ft. Snoop Dogg [Official Music Video]

Wiz Khalifa

4:244,525,834 วิว
Wiz Khalifa - Don't Text Don't Call ft  Snoop Dogg (Lyrical video)

Wiz Khalifa - Don't Text Don't Call ft Snoop Dogg (Lyrical video)

MADRATS

4:24574 วิว
Wiz Khalifa - Don't Text Don't Call ft. Snoop Dogg INSTRUMENTAL

Wiz Khalifa - Don't Text Don't Call ft. Snoop Dogg INSTRUMENTAL

Nesti Beats

4:22393 วิว