Test Drive

Wiz Khalifa

จากอัลบั้ม: Test Drive (feat. Wiz Khalifa)

ความยาว: 2:44

Test Drive

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

(FREE) Smooth Curren$y x Wiz Khalifa Type beat "Test Drive" |Prod.Bigboytraks

ช่อง:

BigBoyTraks

ความยาว:

4:15

ยอดวิว:

11,188

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (3)

Riff Raff, DJ Afterthought - Test Drive (Audio) ft. Wiz Khalifa

Riff Raff, DJ Afterthought - Test Drive (Audio) ft. Wiz Khalifa

JodyHighRoller

2:4660,383 วิว
Test Drive (feat. Wiz Khalifa)

Test Drive (feat. Wiz Khalifa)

JodyHighRoller

2:4531,823 วิว
RiFF RAFF x Wiz Khalifa "Test Drive"

RiFF RAFF x Wiz Khalifa "Test Drive"

ilovethatsongtoo

2:5211,326 วิว
Test Drive - Wiz Khalifa | คาราโอเกะ