6 of 1 Thing

Craig David

จากอัลบั้ม: Trust Me

ความยาว: 3:46

6 of 1 Thing

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

FUA - Craig David - 6 of 1 thing ORIGINAL VOCALS LYRIC SYNC

ช่อง:

Cyborg Backing Tracks & Karaoke Producers

ความยาว:

3:54

ยอดวิว:

50

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (8)

Craig David - 6 of 1 Thing (Official Video)

Craig David - 6 of 1 Thing (Official Video)

Craig David

3:17328,630 วิว
Craig David 6 of 1 thing live unplugged in Hamburg

Craig David 6 of 1 thing live unplugged in Hamburg

Pauliclub

4:0172,189 วิว
Craig David - 6 of 1 Thing (Backing Track)

Craig David - 6 of 1 Thing (Backing Track)

myself04

3:48200 วิว
6 of 1 Thing (Originally Performed By Craig David) (Instrumental Version)

6 of 1 Thing (Originally Performed By Craig David) (Instrumental Version)

Release - Topic

3:48177 วิว
6 of 1 Thing (In the Style of Craig David) (Karaoke Version)

6 of 1 Thing (In the Style of Craig David) (Karaoke Version)

Ameritz Top Tracks - Topic

3:48161 วิว
FUR - Craig David - 6 of 1 thing KARAOKE WBV

FUR - Craig David - 6 of 1 thing KARAOKE WBV

Cyborg Backing Tracks & Karaoke Producers

3:4942 วิว
6 of 1 Thing (Originally Performed By Craig David) (Karaoke Version)

6 of 1 Thing (Originally Performed By Craig David) (Karaoke Version)

Release - Topic

3:4841 วิว
FUA - Craig David - 6 of 1 thing KARAOKE WOBV

FUA - Craig David - 6 of 1 thing KARAOKE WOBV

Cyborg Backing Tracks & Karaoke Producers

3:4912 วิว