A Nightingale Sang in Berkeley Square

Frank Sinatra

จากอัลบั้ม: Sinatra Sings Songs from Great Britain

ความยาว: 3:54

A Nightingale Sang in Berkeley Square

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

A Nightingale Sang in Berkeley Square (In the Style of Frank Sinatra) (Karaoke Version)

ช่อง:

Ameritz Karaoke - Topic

ความยาว:

3:54

ยอดวิว:

591

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (8)

A Nightingale Sang In Berkeley Square

A Nightingale Sang In Berkeley Square

Frank Sinatra

3:53116,368 วิว
Frank Sinatra - A Nightingale Sang in Berkeley Square (The Reprise Collection) HQ

Frank Sinatra - A Nightingale Sang in Berkeley Square (The Reprise Collection) HQ

Game Blouses

3:5411,797 วิว
Frank Sinatra   A Nightingale Sang In Berkeley Square   +   lyrics

Frank Sinatra A Nightingale Sang In Berkeley Square + lyrics

pete cha

4:012,391 วิว
A Nightingale Sang In Berkeley Square   Frank Sinatra [karaoke]

A Nightingale Sang In Berkeley Square Frank Sinatra [karaoke]

tran kim

4:281,349 วิว
A Nightingale Sang in Berkeley Square

A Nightingale Sang in Berkeley Square

Frank Sinatra

3:54284 วิว
A Nightingale Sang In Berkeley Square   Frank Sinatra [karaoke]

A Nightingale Sang In Berkeley Square Frank Sinatra [karaoke]

Nguyen Van Anh

4:55178 วิว
A Nightingale Sang In Berkeley Square (In The Style Of Frank Sinatra)

A Nightingale Sang In Berkeley Square (In The Style Of Frank Sinatra)

Ameritz Karaoke - Topic

3:56148 วิว
A Nightingale Sang in Berkeley Square (Karaoke Version) (Originally Performed By Frank Sinatra)

A Nightingale Sang in Berkeley Square (Karaoke Version) (Originally Performed By Frank Sinatra)

Albert 2 Stone - Topic

4:3149 วิว