Duffle Bag Boy

Playaz Circle, Lil Wayne

จากอัลบั้ม: Supply & Demand (Explicit)

ความยาว: 4:18

Duffle Bag Boy

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

Duffle Bag Boy (In the Style of Playaz Circle Feat. Lil' Wayne (Karaoke Version Teaching Vocal))

ช่อง:

ProTracks (Karaoke) - Topic

ความยาว:

4:29

ยอดวิว:

1,004

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (9)

Playaz Circle - Duffle Bag Boy ft. Lil Wayne

Playaz Circle - Duffle Bag Boy ft. Lil Wayne

PlayazCircleVEVO

3:5464,812,068 วิว
Playaz Circle - Duffle Bag Boy feat. Lil' Wayne

Playaz Circle - Duffle Bag Boy feat. Lil' Wayne

hgd4th

4:13362,458 วิว
Playaz Circle ft  Lil Wayne   Duffle Bag Boy instrumental

Playaz Circle ft Lil Wayne Duffle Bag Boy instrumental

Sharon Robinson

4:2094,345 วิว
Playaz Circle - Duffle Bag Boy (feat. Lil Wayne) [Radio Edit]

Playaz Circle - Duffle Bag Boy (feat. Lil Wayne) [Radio Edit]

Clean Radio Promo

3:5293,511 วิว
Playaz Circle - Duffle Bag Boy (Instrumental)

Playaz Circle - Duffle Bag Boy (Instrumental)

Clean Radio Promo

4:2117,084 วิว
Playaz Circle ft Lil Wayne - Duffle Bag Boy (karaoke)

Playaz Circle ft Lil Wayne - Duffle Bag Boy (karaoke)

Lemmy Caution Karaoke

3:501,475 วิว
Duffle Bag Boy (In the Style of Playaz Circle - Lil Wayne) (Karaoke Version)

Duffle Bag Boy (In the Style of Playaz Circle - Lil Wayne) (Karaoke Version)

Off The Record - Topic

4:091,135 วิว
Duffle Bag Boy-3 (In the Style of Playaz Circle Feat. Lil' Wayne (Karaoke Version With Backup...

Duffle Bag Boy-3 (In the Style of Playaz Circle Feat. Lil' Wayne (Karaoke Version With Backup...

ProTracks (Karaoke) - Topic

4:29992 วิว
Duffle Bag Boy (Karaoke Version Originally Performed by Playaz Circle & Lil Wayne)

Duffle Bag Boy (Karaoke Version Originally Performed by Playaz Circle & Lil Wayne)

Pop Music Workshop - Topic

3:51306 วิว