Bullet Wound

Gucci Mane, Lil Wayne

จากอัลบั้ม: Trap God 2 (Explicit)

ความยาว: 3:27

Bullet Wound

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

Gucci Mane - Bullet Wound Feat. Lil Wayne & Young Scooter (432 Hertz)

ช่อง:

Jameson Music Library ♫

ความยาว:

3:28

ยอดวิว:

5,739

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (4)

Gucci Mane - Bullet Wound (feat. Lil Wayne & Young Scooter) [Trap God 2]

Gucci Mane - Bullet Wound (feat. Lil Wayne & Young Scooter) [Trap God 2]

DailyHipHopNew

3:29973,598 วิว
Bullet Wound (feat. Lil Wayne & Young Scooter)

Bullet Wound (feat. Lil Wayne & Young Scooter)

Gucci Mane

3:28940,164 วิว
Gucci Mane - "Bullet Wound" (feat. Lil Wayne & Young Scooter)

Gucci Mane - "Bullet Wound" (feat. Lil Wayne & Young Scooter)

RBC Records

3:28183,276 วิว
Gucci Mane - Bullet Wound - Slowed & Throwed by DJ Snoodie

Gucci Mane - Bullet Wound - Slowed & Throwed by DJ Snoodie

DJ Snoodie

4:148,040 วิว