Moonlight And Roses

Jim Reeves

จากอัลบั้ม: The Very Best Of Jim Reeves

ความยาว: 2:26

Moonlight And Roses

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

MOONLIGHT AND ROSES Jim Reeves

ช่อง:

Tom O'Donnell

ความยาว:

2:35

ยอดวิว:

23,502

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (8)

Jim Reeves-Moonlight And Roses(1964)

Jim Reeves-Moonlight And Roses(1964)

far444444

2:29153,604 วิว
Moonlight and Roses (Originally Performed by Jim Reeves) (Karaoke Version) (Karaoke Version)

Moonlight and Roses (Originally Performed by Jim Reeves) (Karaoke Version) (Karaoke Version)

Cooltone Karaoke - Topic

2:282,366 วิว
Moonlight And Roses (Karaoke Version in the style of Jim Reeves)

Moonlight And Roses (Karaoke Version in the style of Jim Reeves)

Charttraxx Karaoke - Topic

2:29931 วิว
Jim Reeves - Moonlight And Roses (Karaoke Version)

Jim Reeves - Moonlight And Roses (Karaoke Version)

PARTY TYME KARAOKE CHANNEL

2:47798 วิว
Moonlight and Roses - Jim Reeves

Moonlight and Roses - Jim Reeves

Anjan Chakraborty

2:35349 วิว
Moonlight And Roses, Jim Reeves

Moonlight And Roses, Jim Reeves

Larry Lawver

2:45291 วิว
Moonlight And Roses (Originally Performed By Jim Reeves) (Karaoke Version)

Moonlight And Roses (Originally Performed By Jim Reeves) (Karaoke Version)

Stagesound Karaoke - Topic

2:28279 วิว
Moonlight And Roses (Karaoke Version Originally Performed By Jim Reeves)

Moonlight And Roses (Karaoke Version Originally Performed By Jim Reeves)

Roq Star Karaoke - Topic

2:2842 วิว
Moonlight And Roses - Jim Reeves | คาราโอเกะ