My Story

R. Kelly, 2 Chainz

จากอัลบั้ม: My Story

ความยาว: 4:26

My Story

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

R Kelly - My Story (Explicit) ft. 2 Chainz

ช่อง:

Music-Vip-Songs

ความยาว:

4:28

ยอดวิว:

39,304

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (4)

My Story

My Story

R. Kelly - Topic

4:27946,611 วิว
R  Kelly   My Story ft  2 Chainz Lyrics

R Kelly My Story ft 2 Chainz Lyrics

Leo Pereira (Top Music and Lyrics)

4:32139,270 วิว
r kelly feat 2 chainz My Story (Instrumental)

r kelly feat 2 chainz My Story (Instrumental)

deejay swagga

4:29104,444 วิว
R.Kelly - My story (ft. 2 Chainz) Instrumental with Hook

R.Kelly - My story (ft. 2 Chainz) Instrumental with Hook

tumadre eunhombre

4:303,551 วิว