Go Legend

Travis Scott, Metro Boomin, Big Sean

จากอัลบั้ม: Double Or Nothing

ความยาว: 4:28

Go Legend

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

Big Sean ft. Travis Scott - Go Legend (Best Instrumental)

ช่อง:

Wxlfstealth

ความยาว:

4:16

ยอดวิว:

33,055

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (4)

Big Sean & Metro Boomin feat. Travis Scott - "Go Legend" (Official Lyrics & Audio)

Big Sean & Metro Boomin feat. Travis Scott - "Go Legend" (Official Lyrics & Audio)

Lyrical Era

4:3099,719 วิว
Big Sean & Metro Boomin - Go Legend ft. Travis Scott (Official Instrumental)

Big Sean & Metro Boomin - Go Legend ft. Travis Scott (Official Instrumental)

Base

4:2960,472 วิว
Big Sean – Go Legend (feat. Travis Scott) - Lyrics

Big Sean – Go Legend (feat. Travis Scott) - Lyrics

HIP HOP CHANNEL

4:3440,127 วิว
Big Sean & Travis Scott - Go Legend (Instrumental)

Big Sean & Travis Scott - Go Legend (Instrumental)

DR ACAPELLAS

4:2019,896 วิว