Love Hurts

Jim Capaldi

จากอัลบั้ม: Love Hurts

ความยาว: 3:25

Love Hurts

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

Love Hurts (Instrumental Track With Background Vocals) (Karaoke in the style of Jim Capaldi)

ช่อง:

Easy Karaoke Players - Topic

ความยาว:

3:37

ยอดวิว:

1,081

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (9)

Jim Capaldi - Love Hurts

Jim Capaldi - Love Hurts

fab70smusic

3:33206,710 วิว
Jim Capaldi - Love Hurts - Live - 1975

Jim Capaldi - Love Hurts - Live - 1975

Jim Capaldi

3:1896,889 วิว
Jim Capaldi -  Love Hurts, Live - The Old Grey Whistle Test - 1976

Jim Capaldi - Love Hurts, Live - The Old Grey Whistle Test - 1976

Jim Capaldi

3:3625,483 วิว
Love Hurts - Jim Capaldi (Karaoke Version)

Love Hurts - Jim Capaldi (Karaoke Version)

EasyKaraoke

3:366,218 วิว
Jim Capaldi - Love Hurts 1975 (POP '75)

Jim Capaldi - Love Hurts 1975 (POP '75)

ROCK_Petrovich

2:524,244 วิว
Love Hurts (In the Style of Jim Capaldi) (Karaoke Version)

Love Hurts (In the Style of Jim Capaldi) (Karaoke Version)

Ameritz Countdown Karaoke - Topic

3:16773 วิว
Jim Capaldi - Love Hurts - 1975

Jim Capaldi - Love Hurts - 1975

Uti's Records

3:32769 วิว
Love Hurts (Originally Performed By Jim Capaldi) (Karaoke Backing Track)

Love Hurts (Originally Performed By Jim Capaldi) (Karaoke Backing Track)

Paris Music - Topic

3:43484 วิว
Love Hurts (In the Style of Jim Capaldi) (Karaoke with Background Vocal)

Love Hurts (In the Style of Jim Capaldi) (Karaoke with Background Vocal)

ProSound Karaoke Band - Topic

3:37197 วิว
Love Hurts - Jim Capaldi | คาราโอเกะ