You Say

Xun

จากอัลบั้ม: You Say

ความยาว: 5:15

You Say

รายละเอียดวิดีโอ

ชื่อวิดีโอ:

Lauren Daigle - You Say (Karaoke Version)

ช่อง:

PARTY TYME KARAOKE CHANNEL

ความยาว:

4:33

ยอดวิว:

427,390

เปิดใน YouTube

วิดีโออื่นๆ (8)

Lauren Daigle - You Say (Karaoke Version)

Lauren Daigle - You Say (Karaoke Version)

Sing King

4:419,082,362 วิว
You Say by Lauren Daigle ( Karaoke : Male Key)

You Say by Lauren Daigle ( Karaoke : Male Key)

Pinoy Karaoke 2019

4:3056,021 วิว
What You Say - Young P Ft.GUNN | Prod by X-ZE |

What You Say - Young P Ft.GUNN | Prod by X-ZE |

Young P Official Channel

3:2246,252 วิว
THAISUB-PINYIN | แปลเพลง《凭什么说》What Makes You Say So—刘心

THAISUB-PINYIN | แปลเพลง《凭什么说》What Makes You Say So—刘心

จีนดีออก • 棒棒中国🇨🇳

4:1343,005 วิว
You Say by Lauren Daigle (Karaoke : Male Key)

You Say by Lauren Daigle (Karaoke : Male Key)

Pinoy Karaoke 2019

4:4420,621 วิว
You Say - Lauren Daigle | Karaoke

You Say - Lauren Daigle | Karaoke

Worship Jamz

4:2720,409 วิว
Xun - You Say (Original Mix)

Xun - You Say (Original Mix)

John Wolf

2:58130 วิว
You Say (Original Mix)

You Say (Original Mix)

Xun - Topic

5:152 วิว